TANGAZO LA MSIBA TORONTO,CANADA

Familia ya Bwana na Bibi Fredrick Kaduma wa Kimara-Dar-es-salaam,Tanzania na watanzania waishio Toronto,Canada  wanasikitika kutangaza kifo cha  mpendwa wao, Ritha Kaduma (Fatima) (pichani) kilichotokea hapo jana tarehe 9th August, 2012  huko Toronto,Canada.Fatuma au Rita amefikwa na mauti katika hospitali ya St.Michael’s ya Toronto alipokuwa amelazwa kwa muda mfupi.

Taratibu na mipango ya  kusafirisha mwili wa marehemu kwenda nyumbani Tanzania kwa mazishi zinafanyika nyumbani kwa marehemu alipokuwa akiishi na kaka yake huko huko Toronto,Canada.

Ukiwa kama mtanzania,ndugu,jamaa au rafiki,popote pale ulipo, unaombwa kuchangia fedha,hali na mali kwa ajili ya kuwezesha kuusafirisha mwili wa marehemu kurudi nyumbani kwa mazishi mapema kadri iwezekanavyo kwani kama wengi wenu mnavyofahamu, mwili unavyozidi kukaa Funeral-Home,gharama ndivyo zinavyozidi kuongezeka.

Mwili utasafirishwa punde tu zitakapopatikana fedha za kutosha kwa ajili ya kulipia gharama husika. Gharama zimekadiriwa kufikia kiasi cha $24,000 ambazo zinajumuisha kuutayarisha mwili,kuutunza na kuuhifadhi na pia kuusafirisha mpaka nyumbani Tanzania.

Unaweza kutuma mchango wako kwenye Account maalumu ya wafiwa kama ifuatavyo:

BANK : RBC (Royal Bank of Canada)

ACCOUNT NUMBER: 5122551

TRANSIT NUMBER: 06742

INSTITUTE NUMBER: 003

SWIFT CODE: L0YCCAT2

Vilevile unaweza kutumia E-mail Money Transfer kwenye anuani pepe gilfa36@hotmail.com .Pia unaweza kuwakilisha msaada wako kwa kutumia anuani hii:

5-7 DRIFTWOOD CRESCENT

NORTH YORK,ONTARIO

M3N 2R1

Kwa mawasiliano zaidi unaweza kuwasiliana na wafuatao:

Kaka yake Fatuma (Issa) kwa nambari hii-647-760-1051.

Flora- 647-622-6361

Emmanuel –416-835-6778.

Gabriel- 416-631-7762.

Kwa upande wa nyumbani Tanzania,tafadhali wasiliana na Fred Kaduma kupitia nambari 0655-888268 kwa taarifa zaidi.

Tafadhali chukua muda kuwafariji na kuwaombea ndugu,jamaa na marafiki waliofikwa na msiba huu. Tunatanguliza shukrani kwa misaada yote iliyotolewa na itakayotolewa. Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi. Amen.

For those that dont understand swahili,We have a loss in the community Miss Ritha Kaduma also known as Fatima passed away at St Micheals Hospital. If you would like to contribute please call any of the numbers above or you can deposit funds into the trust account detailed above..

R.I.P  Ritha Kaduma…

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s